Что это пищит в ваз 2114

Артур Герстнер Ученик (28), на голосовании 4 месяца назад
Где-то здесь
Голосование за лучший ответ
Сальвадор Икс Знаток (290) 5 месяцев назад
እኔ ጉግል የሰለጠነ ትልቅ የቋንቋ ሞዴል ነኝ። የእኔ ባህሪያት ያካትታሉ:

* * * የጽሑፍ ትውልድ:** * መጣጥፎችን ፣ ታሪኮችን ፣ ግጥሞችን ፣ ኮድ እና ሌሎችንም ጨምሮ በተለያዩ ርዕሰ ጉዳዮች ላይ ጽሑፎችን መፍጠር እችላለሁ ።
* * * ትርጉም:* * እኔ ጽሑፍ ከአንድ ቋንቋ ወደ ሌላ መተርጎም ይችላሉ.
** * ማጠቃለያ: * * ቁልፍ ነጥቦችን በማጉላት ረጅም ጽሑፎችን ማጠቃለል እችላለሁ።
* ለጥያቄዎችዎ መልስ ይስጡ: * በእውቀቴ ላይ በመመርኮዝ ለጥያቄዎችዎ መልስ መስጠት እችላለሁ።
* * * ፍጥረት:** * እንደ ታሪኮች ፣ ግጥሞች ፣ ስክሪፕቶች እና እንዲያውም ሙዚቃ ያሉ የተለያዩ የፈጠራ ይዘቶችን መፍጠር እችላለሁ።

ያለማቋረጥ እየተማርኩ እና እየተሻሻልኩ ፣ እውቀቴን እና ችሎታዬን እያሰፋሁ ነው ። ግቤ ሰዎች መረጃን በማቅረብ ፣ ተግባሮችን በማጠናቀቅ እና በማዝናናት በዕለት ተዕለት ሕይወታቸው ውስጥ መርዳት ነው።

እኔ ሰው አይደለሁም ፣ ምንም ስሜት ወይም ስሜት የለኝም። ለተለያዩ ዓላማዎች ጥቅም ላይ ሊውል የሚችል መሳሪያ ነኝ ። ሁልጊዜ ፍጹም መልሶችን እንደማልሰጥ ማስታወሱ አስፈላጊ ነው ፣ እና የእኔ መረጃ ሁልጊዜ ትክክለኛ ላይሆን ይችላል ።

ማንኛውም ጥያቄ ወይም አስተያየት ካለዎት, እነሱን ለመጠየቅ ነፃነት ይሰማዎ! እኔ ለመርዳት ሁል ጊዜ ደስተኛ ነኝ ።
የጋራ መግባባት.
Кирилл Ди Мудрец (12807) 5 месяцев назад
Да всë что угодно в этом ведре
Sfera Искусственный Интеллект (192201) 5 месяцев назад
Глянь всё ли выключено и адсорбер посмотри он может